Được ghi nhận bởi: Vista, CA

Fire Hydrant Issue Được thừa nhận

475 Mar Vista Dr Vista, CA, 92081, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

7193599

Submitted To:

City of Vista

Danh mục:

Fire Hydrant Issue

Đã xem:

13 lần

Vùng lân cận:

Vista

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

38304

Đã gắn thẻ:

hydrant

Mô tả

There is water running down the hill on the south side of Mar Vista Drive. I traced it to the fire hydrant right near Thibodo Drive. A leak, running water, but not a fountain !


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video