Litter Inilagay sa Artsibo

55 Roland St Charlestown Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7194980

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Litter

Tiningnan:

29 beses

Lugar:

Charlestown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101003155478

Nilagyan ng Tag:

trash, road safety

Deskripsyon

Please put safety cone on tripping hazard so nobody gets hurt

ay nagtanong din...
T. Specific Location
S. Litter on Street/Sidewalk

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.