Sidewalk / Trail Đã lưu trữ

8900-8998 Se 68th St Mercer Island, WA, 98040, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 440

ID Vấn đề:

7227293

Submitted To:

City of Mercer Island

Category:

Sidewalk / Trail

Đã xem:

10 lần

Vùng lân cận:

Mercer Island

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

2765

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

pioneer park trail blocked in two places. see more photos and map location at orange arrow at: https://1drv.ms/u/s!AhrK2rF5RQPjgZBkEIjwRAFmErqNew?e=Dihvdi

cũng đã hỏi...
Hỏi. Location - Where is the location of the issue?
Đáp. pioneer park. see map at link noted
Hỏi. Please provide a general description of the issue.
Đáp. pioneer park. see map at link noted
Hỏi. Can you please provide an estimate size of the lift?
Đáp. n/a

  • Được thừa nhận City of Mercer Island (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Mercer Island (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.