Street Light Repair Inilagay sa Artsibo

Weatherly Rd Se Huntsville, AL, 35803, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 621760

ID ng Isyu:

7237782

Submitted To:

City of Huntsville

Category:

Street Light Repair

Tiningnan:

26 beses

Lugar:

Huntsville

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Street light on the corner of Weatherly RD SE and Holder DR SE has been out for over a week. It's very dark.


  • City of Huntsville (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Huntsville Utilities (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Huntsville Utilities (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.