Snow/Ice on Sidewalks Inilagay sa Artsibo

23 Orchard St Malden Ma 02148 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

7242452

Submitted To:

City of Malden

Category:

Snow/Ice on Sidewalks

Tiningnan:

11 beses

Lugar:

Malden Ward 6

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

Failure to remove snow/ice

ay nagtanong din...
T. Re-enter the address number and street to confirm which property you are reporting.
S. 23 Orchard St Malden, MA 02148
T. Actions taken by City
S. No Action Taken

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.