Property Maintenance Đã lưu trữ

1319 18th Street Northwest Canton, OH 44703, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1055

ID Vấn đề:

728057

Submitted To:

City of Canton, OH

Category:

Property Maintenance

Đã xem:

97 lần

Vùng lân cận:

Canton

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Resident complaining about property


  • City of Canton IT Department_2 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng City of Canton Building Department_2 (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.