Được ghi nhận bởi: City of New Haven

Public Space, Streets and Drains Được thừa nhận

17-61 Hillside Pl New Haven, CT, 06511, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

7298048

Submitted To:

New Haven

Danh mục:

Public Space, Streets and Drains

Đã xem:

163 lần

Vùng lân cận:

Prospect Hill

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

roadkill, drain problem

Mô tả

Dead animal corner of 1 Solomon Crossing ( Xing ) New Haven, CT. 06515


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video