Inacknowledge ni: Boston 311

Litter Kinilala

93 Boardman St Boston 02128, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7350153

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Litter

Tiningnan:

15 beses

Lugar:

East Boston

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101003187463

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Paint the darn pole and stop making excuses because you don’t want to do more work! Lazy!

ay nagtanong din...
T. Specific Location
S. Litter on Street/Sidewalk

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video