Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Street Light Kinilala

4345 Fleming Ave Oakland Ca Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4580

ID ng Isyu:

740797

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Street Light (Not Traffic Signal)

Tiningnan:

357 beses

Lugar:

Maxwell Park

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

480241

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Not working


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video