Được ghi nhận bởi: City of Houston

Nuisance On Property Được thừa nhận

1000 Prairie Houston Tx 77002 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

7466554

Submitted To:

City of Houston

Danh mục:

Nuisance On Property

Đã xem:

218 lần

Vùng lân cận:

Downtown

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

390402

Mô tả

Typical occurrence on the heart of downtown. Embarrassing for our city.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What violation would you like to report?
Đáp. Detectable presence of urine, feces, vomit
Hỏi. Is the Violation near any of the following?
Đáp. Community Center

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video