Inacknowledge ni: Mason City, IA

Garbage Kinilala

921 10th St Ne Mason City, IA, 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7564445

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Garbage

Tiningnan:

109 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

tv in front yard


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video