Blocking sidewalk Inilagay sa Artsibo

327 Ne Aspen Ln Topeka, KS, 66617, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7569011

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Other

Tiningnan:

45 beses

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

109731

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Pickup is blocking sidewalk they room for it to be parked out of way


Mga Isyu sa Kalapit

8 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.