Inacknowledge ni: Needham, MA

Animal Issues Kinilala

250 Central Ave Needham Heights, MA, 02494, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7594931

Submitted To:

Town of Needham

Kategorya:

Animal Issues

Tiningnan:

346 beses

Lugar:

Needham

Inireport:

noong

Deskripsyon

dead skunk in roadway

ay nagtanong din...
T. Where is the animal located (i.e. middle of the road, on the sidewalk, etc)?
S. in road
T. Please provide any additional information about the animal issue to assist Town employees in remediating the situation.
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video