Garbage Inilagay sa Artsibo

934 10th St Ne Mason City, IA, 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7697193

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Garbage

Tiningnan:

36 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

garbage around garage


Mga Isyu sa Kalapit

1 Komento

  • Isinara Kyle Peterson (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.