Pothole Inilagay sa Artsibo

Concord Ave & Blanchard Rd Cambridge, MA, 02138, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

7710674

Submitted To:

Cambridge, MA

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Cambridge

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

On Concord just before the lights at Blanchard


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.