Inacknowledge ni: City of Berkeley

Illegal Dumping Kinilala

Frontage Rd Berkeley CA 94608, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7721517

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

33 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000765374

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

In addition to all for trash cans being full and there is illegal dumping of mattresses and other large items


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video