Inacknowledge ni: Taunton, MA

Sidewalk Issues Kinilala

450 County St Taunton, MA, 02780, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7733551

Submitted To:

City of Taunton

Kategorya:

Sidewalk Issues

Tiningnan:

140 beses

Lugar:

Taunton

Inireport:

noong

Deskripsyon

Sidewalk is crumbling


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video