Được ghi nhận bởi: City of Houston

Remove Dead Animal from City Street or Curb Được thừa nhận

924 Adele St Houston 77009 United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

7780839

Submitted To:

City of Houston

Danh mục:

Remove Dead Animal from City Street or Curb

Đã xem:

30 lần

Vùng lân cận:

Greater Heights

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

400404

Mô tả

Dead black cat.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the location of the animal?
Đáp. City Street
Hỏi. What Type of Animal Is it?
Đáp. Cat

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video