Inacknowledge ni: Boston 311

Other Kinilala

321-399 Forest Hills Street Boston, MA 02130, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 715

ID ng Isyu:

781926

Submitted To:

Boston 311

Category:

Other

Tiningnan:

4648 beses

Lugar:

Jamaica Plain

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101000944844

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

Used syringe still on the street. One removed. Forest hills street, near the DPW yard, just past the 12 min walk sign


7 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video