Graffiti Buksan

901-999 33rd Avenue Oakland, CA 94601, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

784051

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Graffiti

Tiningnan:

121 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

485566

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

There's graffiti in a city landmark?! San Leandro Blvd and Fruitvale


2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video