Graffiti Mở

3400-3448 Ardley Avenue Oakland, CA 94602, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

795503

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Danh mục:

Graffiti

Đã xem:

336 lần

Vùng lân cận:

Reservoir Hill-Meadow Brook

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

487131

Đã gắn thẻ:

signs, graffiti

Mô tả

Freeway sign vandalized with graffiti.


Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video