Overgrowth Mở

1061 Memorial Dr Chicopee, MA, 01020, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

7961440

Submitted To:

City of Chicopee

Danh mục:

Overgrowth

Đã xem:

87 lần

Vùng lân cận:

Chicopee

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

overgrowth

Mô tả

OVERGROWTH NEAR CUMBERLAND FARMS NEEDS ATTENTION

cũng đã hỏi...
Hỏi. Indicate if grass or bushes.
Đáp. Grass
Hỏi. If bushes, do they obstruct a corner view?
Đáp. Not Applicable

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video