Encampment Inilagay sa Artsibo

1190 Fairfax Ave San Francisco CA 94124, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

7965163

Submitted To:

SF311

Kategorya:

Encampment

Tiningnan:

23 beses

Lugar:

Bayview

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12508089

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Garbage left all over Keith always...

ay nagtanong din...
T. Criminal Activity Inside Encampment?
S. No - Trash/Cleaning Request
T. How many people?
S. 1 - 3 People
T. How many tents, structures, or tarps?
S. 1 - 3 Structures

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.