Abandoned Vehicle Buksan

Poplar Park & Poplar St Gloucester, MA, 01930, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

8014169

Submitted To:

Gloucester, MA

Kategorya:

Abandoned Vehicle

Tiningnan:

24 beses

Lugar:

Gloucester

Inireport:

noong

Deskripsyon

Car has been sitting here taking up space for 6 months. 4 flat tires.

ay nagtanong din...
T. Is the vehicle on public or private property?
S. Public
T. Vehicle make?
S. Lincoln
T. Vehicle model?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Vehicle color?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. License plate number?
S. 55809

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video