Được ghi nhận bởi: City of Albuquerque (ABQ311)

Person not walking on sidewalk Được thừa nhận

8415 Calle Primera Nw Albuquerque, NM, 87120, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

8060038

Submitted To:

City of Albuquerque

Danh mục:

Other

Đã xem:

30 lần

Vùng lân cận:

Rancho Sereno

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

200624-002290

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video