Junk Motor Vehicle Buksan

8859 E Citrus Tree Dr Tucson AZ 85730, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

8121826

Submitted To:

City of Tucson

Kategorya:

Junk Motor Vehicle

Tiningnan:

29 beses

Lugar:

Tucson Ward 4

Inireport:

noong

Deskripsyon

Crown Victoria car, license plate CTJ4446 has been up on a jackstand for weeks on the street.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video