Được ghi nhận bởi: Jersey City, NJ

Graffiti Được thừa nhận

499 Palisade Ave Jersey City, NJ, 07307, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8224727

Submitted To:

City of Jersey City

Danh mục:

Graffiti

Đã xem:

17 lần

Vùng lân cận:

The Heights

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

graffiti tagged on the front door of apartment building

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the graffiti on public or private property?
Đáp. Graffiti on Private Property
Hỏi. Is the Graffiti offensive?
Đáp. No

  • Jersey City, NJ (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận DNI - Kim (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video