Sidewalk or Curb Repair Inilagay sa Artsibo

168 Linden Ave Malden, MA, 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

8291667

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Sidewalk or Curb Repair

Tiningnan:

22 beses

Lugar:

Malden Ward 4

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, sidewalk

Deskripsyon

asphalt patch


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.