Pothole Đã lưu trữ

2937 Rawson Street Oakland, CA 94619, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 470

ID Vấn đề:

830795

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Pothole

Đã xem:

194 lần

Vùng lân cận:

Maxwell Park

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

489695

Mô tả

middle of the street


  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.