Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Dead Animal Pick-Up Request Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8368017

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Dead Animal Pick-Up Request

Đã xem:

16 lần

Vùng lân cận:

South Shore

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR20-04792523

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What kind of animal is it?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Location of animal?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video