Curbside - DPW ONLY Đã lưu trữ

605 Conner St Detroit, MI 48215, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8374704

Submitted To:

City of Detroit

Danh mục:

DPW - Debris Removal - DPW USE ONLY

Đã xem:

10 lần

Vùng lân cận:

US Congressional District MI13

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree, trash

Mô tả

tree debris


2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.