Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

4189 Minnesota Avenue Northeast Washington, DC 20019, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

843441

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

620 lần

Vùng lân cận:

Deanwood

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

13-00284122

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video