Street Light Buksan

457 Highland Ave Malden, MA, 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8537583

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

19 beses

Lugar:

Malden Ward 3

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

No light, after car accident broke the pole

ay nagtanong din...
T. Pole Number
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. What is wrong with the light?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.