Inacknowledge ni: Taunton, MA

Residental Trash Issues Kinilala

Clinton St & Walnut St Taunton, MA, 02780, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8594828

Submitted To:

City of Taunton

Kategorya:

Residental Trash Issues

Tiningnan:

13 beses

Lugar:

Taunton

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Resident called to get the trash removed from the road at Clinton & Walnut


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video