Inacknowledge ni: Macon-Bibb County

ADS: Garbage Cart Replacement Kinilala

4491 Summer Hill Dr Macon, GA, 31204, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8602322

Submitted To:

Macon-Bibb County

Kategorya:

ADS: Garbage Cart Replacement

Tiningnan:

10 beses

Lugar:

Macon

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Trash can replaced

ay nagtanong din...
T. Are you requesting a replacement cart?
S. Yes
T. Describe the damage
S. Lid damaged/missing

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video