Được ghi nhận bởi: Jersey City, NJ

Streets: Resurfacing Request Được thừa nhận

174 Washington St Jersey City NJ 07302, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8626447

Submitted To:

City of Jersey City

Danh mục:

Streets: Resurfacing Request

Đã xem:

70 lần

Vùng lân cận:

The Waterfront

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Boardwalk deck requires some resurfacing work

cũng đã hỏi...
Hỏi. Street Name
Đáp. Washington st.
Hỏi. Describe in detail the full request such as starting and ending point for resurfacing:
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video