Tree Issues Buksan

30 Jasper St Saugus, MA, 01906, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8636767

Submitted To:

Saugus Town Hall

Kategorya:

Tree Issues

Tiningnan:

40 beses

Lugar:

Saugus

Inireport:

noong

Deskripsyon

Large tree branch broken and hanging on wire. May come down with wind and damage wire and property.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video