Roadway Pickup Inilagay sa Artsibo

Carnegie Ave Bridgeport, CT, 06610, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8671965

Submitted To:

City of Bridgeport

Kategorya:

Roadway Pickup

Tiningnan:

26 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, sidewalk

Deskripsyon

CEMENT POLES IN STREET AND SIDE WALK,, CARNEGIE AVE FAIRBANKS ST,, NEAR CVS ON BOSTON AVE


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.