ADA/Accessiblity Issues Inilagay sa Artsibo

14 Cole Ter Randolph, MA, 02368, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8677989

Submitted To:

Town of Randolph

Kategorya:

ADA/Accessiblity Issues

Tiningnan:

22 beses

Lugar:

Randolph

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Branch fell down from the storm in the street. Needs pick up.


4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.