Inacknowledge ni: Needham, MA

Animal Issues Kinilala

Central Ave @ Saint Mary St Needham, MA 02494, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8686823

Submitted To:

Town of Needham

Kategorya:

Animal Issues

Tiningnan:

52 beses

Lugar:

Needham

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Dead cat on sidewalk

ay nagtanong din...
T. Where is the animal located (i.e. middle of the road, on the sidewalk, etc)?
S. On Sidewalk
T. Please provide any additional information about the animal issue to assist Town employees in remediating the situation.
S. Dead cat on sidewalk across the street from #242 Central Avenue if kids are walking to John Eliot School. They will see it

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video