Được ghi nhận bởi: City of Houston

Nuisance On Property Được thừa nhận

4208 Spencer St Houston 77007, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8757057

Submitted To:

City of Houston

Danh mục:

Nuisance On Property

Đã xem:

27 lần

Vùng lân cận:

Rice Military

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

423557

Đã gắn thẻ:

trash, overgrowth

Mô tả

Lot is still overgrown and not maintained. Multiple notices on property now and creating litter. Please enforce.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What violation would you like to report?
Đáp. Weeds/brush
Hỏi. Is the Violation near any of the following?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video