Potholes near the Pike Bridge Inilagay sa Artsibo

232 Ruggles Street Westborough, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

878938

Submitted To:

Town of Westborough

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

906 beses

Lugar:

Westborough

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, bridge

Deskripsyon

Ruggles Road just before the I-90 Turnpike Bridge is riddled with potholes/broken up pavemen

ay nagtanong din...
T. Description
S. Walang Ibinigay na Sagot

4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.