Nuisance On Property Inilagay sa Artsibo

4302 Eli St Houston 77007, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8805368

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Nuisance On Property

Tiningnan:

16 beses

Lugar:

Rice Military

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

424833

Nilagyan ng Tag:

overgrowth

Deskripsyon

Overgrown ditches on all sides of corner property

ay nagtanong din...
T. What violation would you like to report?
S. Weeds/brush
T. Is the Violation near any of the following?
S. Walang Ibinigay na Sagot

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.