Pothole or street issue Inilagay sa Artsibo

1 Pinehurst Way Maumelle, AR 72113, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8813421

Submitted To:

Maumelle, AR

Kategorya:

Pothole or street issue

Tiningnan:

20 beses

Lugar:

Maumelle

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

damaged street surface

ay nagtanong din...
T. Where on the street?
S. By curb
T. Please provide more info on the exact location like nearby intersection, milestone, landmark, etc.
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. How deep is the pothole?
S. Walang Ibinigay na Sagot

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.