Inacknowledge ni: San Francisco (SF311)

Graffiti Kinilala

The Embarcadero San Francisco CA 94111, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8824633

Submitted To:

SF311

Kategorya:

Graffiti

Tiningnan:

42 beses

Lugar:

North Beach

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

13074801

Nilagyan ng Tag:

trash, graffiti

Deskripsyon

Graffiti that is on top of a trash receptacle that is at the intersection of Embarcadero and Lombard Street. The trash receptacle is on the Embarcadero.

ay nagtanong din...
T. Contains racial slurs or profanity?
S. No
T. Object ID # (if applicable)
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Object
S. City receptacle

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video