Inacknowledge ni: Taunton, MA

Sidewalk Issues Kinilala

33 White St Taunton, MA, 02780, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

8858113

Submitted To:

City of Taunton

Kategorya:

Sidewalk Issues

Tiningnan:

71 beses

Lugar:

Taunton

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

no sidewalk please see comments.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video