Illegal Graffiti Buksan

3520 Harlan St Oakland Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

895564

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Other: Other City Services

Tiningnan:

82 beses

Lugar:

Clawson

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

498865

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti all along length of chain link fence


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video