Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Sidewalk Được thừa nhận

1962 Mountain Boulevard Oakland, CA 94605, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1165

ID Vấn đề:

895863

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Sidewalk

Đã xem:

161 lần

Vùng lân cận:

Montclair Business

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

498932

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Sidewalk is broken and is a tripping hazard.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video