Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Street Light Pole Damage Complaint Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

8989137

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Street Light Pole Damage Complaint

Đã xem:

69 lần

Vùng lân cận:

South Shore

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR20-05547725

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is this a Street Light Pole or Traffic Signal Pole?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the pole down or leaning?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the pole blocking the street?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Has fallen pole caused personal injury?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Has fallen pole caused property damage?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Are Chicago Police on the scene?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video