Inacknowledge ni: City of Gainesville

Streetlight/Lamp Kinilala

400 S Main St Gainesville, FL 32601, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

9010348

Submitted To:

Utilities (PW)

Kategorya:

Streetlight/Lamp

Tiningnan:

33 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

street light out in front of St Francis house

ay nagtanong din...
T. Please identify the problem with the streetlight.
S. Out
T. Please provide the streetlight pole number (5-digits, yellow & black color combination, vertically aligned).
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video